Chew Chew Music
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
ฟังเพลงสบายๆสไตล์ชิวๆ

กฎทั่วไปที่สมาชิกทุกท่านควรรับรู้

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin

กฎทั่วไปที่สมาชิกทุกท่านควรรับรู้ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กฎทั่วไปที่สมาชิกทุกท่านควรรับรู้   กฎทั่วไปที่สมาชิกทุกท่านควรรับรู้ EmptyMon Nov 07, 2011 8:07 am

กฎทั่วไปที่สมาชิกทุกท่านควรรับรู้

1. ห้ามใช้คำหยาบทั้งใบบอร์ดและในแชท
2. ห้ามปั๊มกระทู้เด็ดขาดจับได้แบนตักเตือนนะครับ ถ้ามีอีกแบนถาวรครับ

3. ห้ามดูหมิ่นสถาบัน ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ ภายในบอร์ดนี้ [รวมถึงในแชทด้วยนะครับ]
4. ลายเซ็นไม่ควรใหญ่มากจนเกินไปนะครับจะทำให้การทำงานของบอร์ดล่าช้าลงนะครับ [ถ้าจะทำใหญ่ก็โปรดซ่อนลายเซ็นด้วยนะครับ]

5.โปรดใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องนะครับ วิบัติได้แต่อย่าให้มากจนอ่านไม่รู้เรื่อง ส่วนคำที่เขียนยากๆไม่ว่าแต่คำง่ายๆอยากให้พิมพ์ให้ชัดเจนครับ คนไทยๆๆ
6.ขอร้องครับ อย่าตั้งกระทู้ขอบคุณ หรืออะไรที่มันไร้สาระครับ ขี้เกียจมานั่งลบนั่งย้ายให้มากความ ถ้าจะขอบคุณก็ขอบคุณในกระทู้ก็พอแล้วครับผม

ขอบคุณครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://ccmusic.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1